Có phải Giáo viên nào cũng được xét thăng hạng? |MTA edu

Có phải Giáo viên nào cũng được xét thăng hạng? |MTA edu

Có phải Giáo viên nào cũng được xét thăng hạng? |MTA edu

Có phải Giáo viên nào cũng được xét thăng hạng? |MTA edu
Có phải giáo viên nào khi đủ điều kiện về trình độ đào tạo, bồi dưỡng và đủ tiêu chuẩn về đạo đức nghề nghiệp, tiêu chuẩn về năng lực chuyên môn nghệp vụ … là được xét thăng hạng?
Câu trả lời là chưa chắc. Vì sao? Hãy xem lại Điều 7 tại các Thông tư liên tịch số 20, 21, 22, 23 về quy định tiêu chuẩn chức danh nghề nghiệp giáo viên mầm non và giáo viên phổ thông, tại thông tư này, ở ý 1 có nêu: việc bổ nhiệm vào chức danh nghề nghiệp đối với viên chức phải căn cứ vào vị trí việc làm, chức trách, chuyên môn nghiệp vụ đang đảm trách của viên chức.

#mtaduhanh #mtaedu #xetthanghanggv
——————————
THÔNG TIN LIÊN LẠC CỦA MTA DU HÀNH

* Facebook: https://shorturl.at/ADQY4
https://shorturl.at/IKLQ3
* Fanpage: https://shorturl.at/fyMQ6
https://www.facebook.com/maitanan1976/
* Zalo: 0988967107
* Twitterhttps://twitter.com/home
Mời các bạn bấm vào line dưới để vào xem, còn nhiều video clip hay khác dành cho các bạn đó.
* Video clip liện quan:

* Youtube kênh MTA du hành: https://www.youtube.com/channel/UCMnk78akLAVazd9Kjsn2XIA?view_as=subscriber

Xem xong nhớ bấm ĐĂNG KÝ kênh và chia sẽ cho mn người cùng xem nhé. Thanks!!!
Kênh MTA Du hành là kênh tổng hợp các chủ đề như du lịch, ăn uống, giải trí, âm nhạc và giáo dục.

  [Toán 12] Đề thi trung học phổ thông quốc gia 2017 - Mã đề 102 - 15 câu cuối

Tag liên quan đến Có phải Giáo viên nào cũng được xét thăng hạng? |MTA edu

xếp hạng điểm thi thpt quốc gia 2020,MTA Du hành,mtaduhanh,mta du hanh,mta du hành,mta edu,có,phải,giáo,viên,nào,cũng,được,xét,thăng,hạng,có phải giáo viên nào cũng được xét thăng hạng,xét thăng hạng,xet thang hang gv,tiêu chuẩn,chức danh nghề nghiệp,tieu chuan chuc danh nghe nghiep gv,đề xuất,ntn,bà tân vlog,thơ nguyễn,vị trí việc làm,chức trách,chuyên môn nghiệp vụ,điều kiện,dieu kien xet thang hang gv,thoi gian xet thang hang gv,khi nào gv được xét thăng hạng,thong tu lien tich

Xem thêm các video khác tại daykem.vn

Related Posts

16 thoughts on “Có phải Giáo viên nào cũng được xét thăng hạng? |MTA edu

  1. Thưa thầy, em hiện là GV THCS hạng II hệ số lương 3,00. Vậy có được chuyển sang GV THCS hạng II mới theo Thông tư 03 khi đủ các tiêu chuẩn không ạ.

  2. Thầy cho e hỏi, e đang hạng 3 có bằng ĐH công nghệ thông tin và có chứng chỉ sư phạm thì có được xét thăng hạng hoặc thi thăng hạng không. Xin cảm ơn

  3. Thưa thầy trong quyết định chuyển ngạch và nâng lương đã ghi gv hạng 2 rồi thì có phải dự thi/xét thăng hạng nữa ko ạ đối với gv tiểu học

  4. Thầy cho em hỏi em là giáo viên thpt hạng 3 (9 năm)giờ chuyển về dạy cấp 2 thì em sẽ đc chuyển đổi hạng thế nào ạ?

  5. Cho tôi hỏi muốn thăng hạng giáo viên mầm non từ hạng 3 lên hạng 2 có cần yêu cầu phải là chiến sĩ thi đua và thì giáo viên giỏi cấp thành phố trở lên k.Hay chỉ cần giáo viên giỏi cấp trường,đầy đủ bằng cấp chuyên môn, năm công tác là đc.

  6. ai bo tai sang ra ma vi dat nuoc lam top viet top thi duoc thoi chu ma so do ban cap lam chi ma a c nao ma noi thi minh muon duoc thi cung lam nhu vay thi duoc thoi

  7. Trường Đại học mở ra tràn lan.Nhiều trường,nhiều khoa Sư phạm lấy điểm tuyển 9.10 điểm ( mà lại thi trắc nghiệm) thì lấy đâu ra thầy cô giỏi? Nạn bằng giả,chứng chỉ thực nhưng trình độ không có rất,rất nhiều.Dẹp bớt trường ĐHSP và tuyển chọn nghiêm túc,có chế độ đãi ngộ xứng đáng,ra trường có việc làm…thu nhập cao..vv chỉ có như vậy ĐHSP mới thu hút được nhân tài.Thầy có giỏi mới dạy được trò giỏi.

  8. Đúng quá … trời ơi giáo viên mà còn xet như vậy … nhiều việc quy định để được thăng hạnh .đừng ai vào sư phạm làm gì cho khổ vậy. Thà đi bán vé số hay đi làm công nhân trong công ty làm 1 việc tiền nhiêu hơn … tiền lương k biết tăng bao nhiêu nghe mà thấy chán . Giáo dục ơi giáo duc lương tăng nhiều quá chắc đươc vài ịn giấy đi vê sinh

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *